A1 THPT Sơn Tây - Khóa 1998-2001
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những dòng lưu bút......

Admin
haintm
lethanhvan
ngocanha1
8 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Những dòng lưu bút...... - Page 2 Empty Re: Những dòng lưu bút......

Bài gửi  viettung83 Fri Jul 29, 2011 5:08 pm

lethanhvan đã viết:
doanquyet đã viết:Thằng Tùng ngày xưa yêu em Ngoc Anh mà ko dám nói? Khổ thân thằng bé? Thảo nào trong phần "Tâm Sự Thật Lòng", NA nói ngày xưa cấp 3 có ai thích em ấy ko thì nói ra đi mà không thấy ai nói gì..???????? buồn................. thật afro afro

Trả lời em ThanhVan này: việc qua lâu quá rồi, có nhớ lại cũng chẳng biết từ đâu. Ko động đến nữa nhé, vì những người liên quan sẽ không thoải mái. Tại sao bây giờ mới quan tâm đến, quá muôn để nói lên lời rồi, ngày xưa có điều kiện thì chẳng nhận lời. Hi Razz
Đó là điều mà vẫn thắc mắc, nếu ngày xưa nói đồng ý I love you thì chắc chắn bây giờ đã khác, rất rất khác, và sẽ không có câu hỏi như thế này sảy ra phải không nhỉ? Chỉ có điều bây giờ nghĩ lại thì vẫn thắc mắc tại sao là không thôi, cho cái tin nhắn vào hòm thư được không? Very Happy
Còn về Ngocanh đến thời điểm này nghĩ lại có bao giờ thấy thích đâu nhỉ. Nhưng cũng không biết thế nào, biết đâu sau này thì sao. Gái một con mà Twisted Evil

viettung83

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics